36 ตอบกลับ

14 พฤษภาคมค่ะ เห็นเป็นติ่งเนื้อขึ้นมาระหว่างขาแล้วค่ะ แต่หมอบอกว่าเร็วไปที่จะสรุปว่าเป็นเพศไหน รอดูอีกทีเดือนหน้าค่ะ

14 พฤษภาคม เหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

VIP Member

เรา น่าจะคลอด ปลายเดือน พ.ค ค่ะ ทราบเพศแล้ว น้องผญ ค่ะ ทราบตอน 12 week เพราะ เราตรวจ Nipt ค่ะ

กำหนดคลอด 31 พฤษภาคมค่ะ อัลตราซาวด์ได้ลูกชาย เห็นเพศตั้งแต่ 12 วีค 4วัน

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ เพศชาย รู้ตอน11สัปดา ตรวจนิปค่า

งื้ออ ส่วนมากเป็นชายกันแม่จะมีหวังได้หญิงไหมคะ😂

กำหนดคลอด 31 พฤษภาคม 67ค่ะ รุ้เพศแล้ว ได้ลูกชายค่ะ

ของเรา24 พฤษภา จ้า ตอนนี้15w2d รอลุ้นเพศเดือนนี้จ้า

บ้านนี้30พฤษภาคมเหมือนกันค่ะยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

ลุ้นมากกว่าท้องแรกอีกค่ะแม่บ้านนี้

26 พ.ค. ยังไม่รู้เพศเลย รอตรวจนีฟ24ธ.ค นี้ค่ะ อิอิ

31พฤษภา67 ไปหาหมอวันนี้ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

11พ.ค ผลนิฟกับผลซาวด์ตรงกัน ได้เพศ ชายค่ะ