รีดผ้าอ้อม

แม่ท่านใดรีดผ้าอ้อมเตรียมคลอดลูกบ้างคะ บ้านนี้ว่างงานเกินเลยรีดหมดเลยค่ะ... ? 24.ธค

รีดผ้าอ้อม
30 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

14 ธค ยังไม่ได้ซักเลยจ้า ว่าจะเริ่มทยอยซักแล้วจ้า

บ้านนี้ซักหมดแล้ว รอหยุดงานรีดทีเดียวจ้า

บ้านนี้ซักและพับเก็บเลยคะไม่ได้รีด

รีดค่ะซัก2รอบแล้วเตรียมไว้12ธันวาค่ะ

บ้านนี้รีดหมดเลยค่ะ ชุด ผ้าอ้อม

Post reply image

11 พ.ย พร้อมหิ้วแล้วค่ะ แต่ไม่รีด

VIP Member

บ้านนี้ซักแล้ว แต่ไม่ได้รีดคะ

VIP Member

รีดทุกอย่างจ้า ผ้าเช็ดตัวก็รีด5555

5y ago

เป็นความสุขนะคพ ตอนรีด❤️❤️❤️❤️

แม่ซักเสื้อกกี่ครั้งแล้วคะ

5y ago

ครั้งเดียวค่ะ❤️ แต่ผ้าอ้อม2ครั้ง

ไม่รีดค่ะแต่ซักไว้😂😂😂