21 ตอบกลับ

13 สิงหา เดินอุ้ยอ้าย เหนื่อยง่าย กลางคืนนอนไม่หลับ จะหลับได้ช่วง 6 โมง ถึง 9 โมง ก็ไม่รู้เป็นเพราะอะไร🤣🤣🤣

10สิงหาค่ะ เริ่มปวดหน่วงๆตัวเล็ก​ดิ้นเก่งมาก ท้องแข็งบ่อย เดินก้ม่ค่อยได้เดินมากก้ปวด

ตอนนี้เริ่มเจ้บที่ใต้ท้อง นอนตะเเคงเเล้วเจ้บ นอนหงายได้อย่างเดียว มีใครเป้นบ้างคะ

นอนตะแคงไม่ค่อยได้แล้วค่ะ มันปวดๆหายใจลำบาก ต้องนอนหงาย

VIP Member

4/ส.ค ปวดหัว ปวดขา ปวดหลัง ขาหนีบช่องคลอดมดลูกปวดร้าวทรมานมาก 🥱🤰🏻✌🏻

4เหมือนกันค่ะแต่อาการนี้เจ็บช่วงขาหนีบนอนลำบากมากเดีนก้อเจ็บ

23สิงหาค่ะแต่วันนี้ตรวจATKขึ้น2ขีด กังวนกลัวมากเป็นอันตรายถึงลูกไหมคะ

ปวดหลัง ลุกนั่งเดินลำบาก เท้าเริ่มบวม น้องดิ้นเก่งมาก ทีมสิงหาคะ

VIP Member

ปวดหน่วง เจ็บท้องหลอก ปวดหลัง สารพัดอย่างเลยค่ะ

VIP Member

ปวดหน่วง ปวดง่ามขามากค่ะ หายใจไม่ค่อยโล่ง

กำหนด28สิงหาค่ะ ปวดหน่วงปวดหลังมาก😅

Super Mum

✌️✌️✌️✌️