36 ตอบกลับ

กำหนน8สิงหา ยังเงียบยุเลย หมอเลยนัด3สิงหาค่ะ

โอ้ยๆแย่เลยโดนกระตุ้นแล้วปากมดลูกเปิดมั้ยคะ

บ้านนี่แตกแล้วคะ หมอนัด6สิงหา คลอด2สิงหาคะ

ดีใจด้วยคะ🥰🥰🥰

ทางนี้กำหนดคลอด11สิงหาหมอนัดผ่า4สิงหาค่ะ

สู้ๆคะแม่เร็วไป

ทางนี้หมดนัด9สิงหา 8สิงหา ไปติดเครื่องnstคะ

บ้านนี้12สิงหาคะมีอาการเจ็บเตือนแบ้วคะ

คะขอบคุณค่ะแม่ก็สู้นะคะ

ทางนี้กำหนดคลอด16สิงหา หมอนัด7สิงหาค่ะ

เห้อเหนื่อยเนอะกว่าจะออกมาได้🥹

บ้านนี้สิงหาก็ยังเงียบๆอยู่ค่ะ

❤️❤️✌️

เป็นปกติคะที่จะนัดเกินหรือก่อน

กำหนดคลอด5สิงหา หมอนัด3สิงหาคะ

เหมือนกันเลยย

หนู3สิงหานี้ ปวดหลังทรมงานมาก