37 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด28 มิย. แต่ท้องปั้นวันที่1 ให้ยาระงับคลอด ไม่อยู่ วันที่3มิ.ยหมอผ่าคลอดฉุกเฉิน เพราะสายสะดือพันคอ น้ำหนัก2960

วันเดียวกันเลยจร้า

ยินดีด้วยจ้า​ บ้านนี้38+4เหมือนกันแม่อยากแตกแล้ว​ เมื่อคืนมีเตือนๆบ้าง​ แม่มีอาการยังไงบ้างก่อนคลอด

อยากคลอดน้องให้มีน้ำหนักประมาณนี้ค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะได้หอมกันแล้ว

ขอบคุณมากๆค่ะ ไม่ค่อยได้กินเลยค่ะ ตอนนี้36wแล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะจ๊ะ😍เดือน.. มิ. ย. เหมือนกันจ้าแต่ยังเงียบอยู่เลยค่ะ☺

เงียบอยู่เลยค่ะแม่ อยากเจอหน้าแล้วจ้า

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้38+5 ยังเงียบอยู่เลย

กำหนด 3 มิ.ย แตก 26 พ.ค 63 , นน. 2745 แข็งแรงดีคะ 😇

ยินดีด้วยค่ะแม่ 37+5 แล้ว ยังรออยู่จ้าาา

ยินดีด้วยค่ะขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าเอ็นดูมากแม่