141 ตอบกลับ

7พ.คแต่แม่คลอด​ 25​ เมษานี้ละคะลูกชายคนแรก

กระตุ้นก่อนคะถ้าแบ็งไหวคลอดธรรมชาติแต่ถ้าไม่ไหวก็ผ่าจร้าน้องตัวใหญ่ตอนแม่ซาวด์ตอน36W​น้องหนัก3143​ แล้ว

กำหนด 8 พค 64 เหมือนกันเลยค่ะ ตื่นเต้นมากๆ

ใจนึงก็กลัวโควิดคร้า สู้ๆไปด้วยกันคร้า

กำหนด25พฤษภาค่ะแต่นัดผ่า11พฤษภาคมนี้ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ สู้ๆคร้า

กำหนดคลอด11พค.ค่ะ ตอนนี้36วีค3วันค่ะ

สู้ๆคร้า

VIP Member

01/05 ปกติทุกอย่าง ไม่มีเตือนอะไรเลยค่ะ 🤣

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่อยากคลอดแล้ว อยากเจอหน้า

ตอนแรกหมอบอก13พค.แต่ตอนนี้20เมษาแล้ว

กี่วีคแล้วคะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

8 พ.ค เหมือนกันคะ อยากแตกไวไวแล้ววว 😄

ท้องแรกด้วยค่ะไม่รู้ว่าเตือนเป็นยังไง

กำหนด 10 พค.จ้า นัดผ่า 27 เม.ย. จ้าตื่นเต้นๆ

เป็นกำลังใจให้นะคะ💕❤️

8 พ.ค.เหมือนกันค้าา เพศน้องยังไม่แน่ใจ

ยินดีด้วยนะคะ🤍

บ้านนี้ 30 พ.ค. แอบกลัวว่าจะคลอดก่อนไหม

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่❤️