141 ตอบกลับ

กำหนดวันเดี๋ยวกันเลย แต่ของเรานัดผ่า37วีค6วัน

สู้ๆนะคะ 🤍

2พ.คค่ะ เจ็บหลอกๆหลายวันแล้วอยากแตกมากค่ะแม่

เช่นกันน่ะค่ะ

บ้านนี้หมอบอก27พ.ค จ้า แต่เริ่มเดินไม่ไหวแล้ว

8 พค. เหมือนกันค่าาาา หน่วงมาก 💛 #ทีมลูกสาว

ตอนนี้เริ่มมีอาการปวดหลังมากค่ะ

4พ.ค ดิ้นเก่งมากค่ะ ตะคริวกินไปทั่วขาแล้ว😂

กินที นึกว่ากินเนื้อไปด้วยค่ะเจ็บมาก

กำหนดคลอด12พ.คค่ะน้องคลอด 17เมษาค่ะ แอบแตก

ขอบคุณค่ะ🥰

กำหนดคลอด5 พฤษภาคมค่ะเริ่มเจ็บเตือนแล้ว💕

บ้านนี้น้องดันท้องตลอดเลยค่ะ

7พ.ค.โควิดก็กลัวอยากเหนหน้าลูกก็อยากเห็น...

มาระบาดตอนใกล้คลอดพอดีเลยคร้า สู้ๆค่ะแม่

บ้านนี้28พฤษภาคม​ค่ะ เท้าเริ่มบวมแล้ว😁😁😁

บวมจนปวดค่ะแม่

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่ะแต่ยังไม่แตกค่ะ

นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันค่ะกังวล