32 ตอบกลับ

บ้านนี้13/11/63เริ่มมีเจ็บเตือนบ้างแล้วแต่เรามีนัดผ่าคลอด 1/11/63 ไม่รู้ว่าจะเจ็บจริงก่อนไหมลุ้นสุดๆ

28พ.ย 33วีคค่ะ เจ็บเตือนบ่อยค่ะ โดนยาระงับไป1รอบ+ต้องกินยาคลายมดลูกจนถึงกำหนดแต่ไม่รู้จะถึงไหม

วันกำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่า ทางนี้ท้องแข็งบ้าง หน่วงๆ หมอนัดอีกที 16 ตุลาคม

บ้านนี้หมอนัดอีกที12ตุลา คะ

17 พฤศจิกา เจ็บเตือนบ้างแล้วครทักเยอะมากว่าไม่เกินสิ้นเดือนนี้แน่นอน555❤️

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ยังเงียบอยู่แต่ปวดจิมิมาก

บ้านนี้ กำหนด 29 พฤศจิกายน อาการมาเต็ม ปวดหลัง ท้องแข็งถี่ หน่วงๆ เจ็บเตือน

วันเดียวกันเลยคะ😚

บ้านนี้เจ้บเตือนเป็นอาทิตแล้วค่ะคุณหมอบอกไม่น่าเกินสิ้นเดือนนี้ค่ะ 35w2+

มดลูกจะแข็งตัว จะเจ็บบริเวณท้องน้อย เจ็บหน่วงๆ รู้สึกแน่นๆ ส่วนมากจะเป็นช่วงกลางคืนเวลาขยับตัวหรือพลิกตัว นอนพักแปบๆก็หาย ไม่มีน้ำเดินหรือมูกเลือดคะ

วันเดียวกันเลยค่ะ เตือนบ้างแล้วค่ะ ... จะถึงสิ้นเดือนนี้ไหม แอบคิดอยู่ 🤣🤣

บ้านนี้มีแต่คนบอกคลอดก่อนแน่เลย แอบคิดเหมือนกันคะ

8พ.ย.ค่า เจ็บเตือนตั้งแต่ 34+5ค่ะ ตอนนี้35+4แล้ว ยังเตือนอยุ่เลื่อยๆค่าา

เช่นกันนะคะแม่ แข็งแรงทั้งแม่และน้องค่า☺

บ้านนี้36+5มีเจ็บเเล้วบางเหมือนกันค่ะ#คลอดง่ายๆน่ะค่ะ

เจ็บเตือนแล้วหรอคะ ขอเรา18ค่ะ ยังไม่รู้สึกอะไรเบย