93 ตอบกลับ

VIP Member

นี่นาฬิกาหรือเครื่องคิดเลข แต่ไม่ใช่มือถือแน่ๆจ้า

ใช้เครื่องคิดเลขถ่ายหรอคะแม่ ดูไม่รู้เรื่องเลยค่ะ

ตอนแรกคิดว่าเปนที่เนตค่ะ😁

ใส่แว่นขยายยังมองไม่ออกเลย เห้อออ เราควรไปหาหมอสินะ

ใช้กล้องรุ่นไหนถ่ายหรอคะรูปถึงออกมาคมชัดขนาดนี้😑🙄

VIP Member

ตอนแรกคิดว่าเน็ตช้า แต่ที่ไหนได้คุนแม่ถ่ายภาพเบอล🤣

มองไม่เห็นเลยว่าเป็นรูปอะไร ใช้โทรศัพท์ถ่ายใช่มั้ย

ก่อนเอารูปลงคุนแม่ไม่เช็คดีๆละคร๊ มองไม่ชัดเลยคร๊

ถ่ายชัดๆได้ป่ะค่ะ แบบนี้ใครจะช่วยดูได้ค่ะ

VIP Member

ใช้โทรศัพท์รุ่นปุ่มกดถ่ายหรอคะแม่ ดูไม่ชัดเลย😅

ก็กดซูมแล้วซูมอีก พออ่านเม้นเท่านั้นแหละ ค่ะ!!🤣