ขอถามหน่อยค่ะ

แม่ค่ะ ตอนนี้เราท้อง41วิคแล้วค่ะ มีแบบนี้ออกมาค่ะ เหมือนน้ำใสๆปนเลือดออกค่ะ มีท้องแข็งบ้าง+ปวดท้องบ้างแต่ไม่บ่อยค่ะ แบบนี้คืออะไร ใครรู้ช่วยตอบที่ค่ะ

ขอถามหน่อยค่ะ
51 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

หาหมอค่ะ ปากมดลูกน่าจะเปิดแล้วค่ะใกล้คลอดแล้ว

5y ago

ขอบคุณค่ะ ของเราก็ยังไม่เปิดเพิ่มค่ะแต่นัดวันศุกร์อีกรอบค่ะ

VIP Member

ไม่ต้องถามใครแล้วค่ะหาหมอให้ไวที่สุดนะคะแม่

5y ago

วันนี้วันจันทร์แล้วค่ะไปอีกทีนะคะแม่ ครบกำหนดคลอดแล้วไปอยู่ใกล้หมอดีที่สุดค่ะ

สัญญาณใกล้ปากมดลูกเปิดใกล้คลอดแร้วคะ

รีบไปหาหมอได้เลยคะ ปากมดลูกเปิดแร้ว

ทำไมๆม่รีบไปหาฟมอค่ะแม่เลย40wแล้ว

ไปรพ.เร็วๆๆเลยค่ะ จะคลอดแล้วนะคะ

ไป รพ. เลยนะคะสัญญาณคลอดมาแล้ว

ภาวะแท้งคุกคามคะ ไปพบหมอเลยคะ

5y ago

🙆🤟

แม่คลอดหรือยัง เป็นห่วงนะคะ

จะคลอดแล้วคะ ไป รพ.เลยคะ