10 ตอบกลับ

เราก็เป็นค่ะตอน5เดือนชอบฉี่แล้วมีเลือดออกมาแต่ไปหาหมอตรวจดูในช่องคลอดไม่ได้มีอะไรผิดปกติเด็กยังอยู่เหมือนเดิมแต่เสี่ยงเป็นริดสีดวงค่ะดีที่สุดลองหาหมอดูนะคะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะขึ้นชื่อว่าเลือดน่ากลัวมากค่ะเเต่เเม่อย่าเคลียดวิตกกังวลไปนะคะบ้านเราถ้ามีเลือดก็รีบไปเลยค่ะเพราะระหว่างการตั้งครรไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

หาหมอเลยค่ะ แนะนำให้ทำใจไว้นะคะ เราก็เป็นตอนท้องแรก น้องหลุดออกมาเลยค่ะ แต่เเล้วแต่บางคน แนะนำในนอนเฉยๆ อย่าเพิ่งทำอะไร น่าจะภาวะแท้งคุกคาม

TapFluencer

อาจจะเป็นโรคกระเพาะปัสสาวะอักเสบ หรืออาจจะแท้งคุกคามค่ะ ต้องรีบไปหาหมอนะคะคุณแม่

รีบไปหาหมอค่ะ ถ้ามีเลือดออกตอนที่กำลังตั้งครรภ์อยู่

ไปหาหมอด่วนเลยค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ

ควรพบหมอค่ะ

ไปหาหมอเลยค่ะ

คุณหมอว่าอย่างไรบ้างคะ

TapFluencer

หาหมอค้าาา