6 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยจร้า 555555 ตั้งแต่ท้องนี้ โครตจะหึงหวงสามีมากๆ จนสามีจะลำคาญ 555555 เวลาไปทำงานก็คิดถึงมากๆ พอสามีกับมาก็ชอบน้อยใจงอลสามีโดยทีไม่มีอะไรเลย 😅 รู้สึกชอบให้สามีง้อสามีเอาใจมากๆ อยากอยู่ไกล้ๆตลอดเวลา แต่พออยู่ไกล้จริงๆ ก็ อยากให้ไปไกล้ๆ 5555555 😅

เป็นเหมือนกันค่ะเฉพาะตอนท้องถ้าพูดไม่ดีก็น้อยใจร้องไห้ ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน55

เป็นค่ะหึงมากๆหวงมากๆระแวงไปหมด​เวลาเค้าจับโทรสับก็คิดว่าเค้าคุยกับผญคนอื่นจนเค้ารำคาญเหมือนกันค่ะ​ อยากผ่านช่วงนี้ไปเร็วๆ55

ตอนท้องเป็นจ้า สามีทำงาน เราโทรหาทุก20-30นาทีอะ เข้าห้องน้ำก็โทร ตอนนี้คลอดน้องแล้วก็เฉย ๆ ไม่มีเวลาโทรจ้า เลี้ยงลูกคนเดียว 😄

หึงชนิดที่จับจีพีเอสสุด ใครมองมองกับแบบหมาหว่งของเลยปกติไม่ใช่คนแบบนี้เลย

ตอนท้องเป็นค่ะนี่ทะเลาะกันเรื่องไม่เป็นเรื่องตลอดเลย😂😂

เหมือนกันค่ะหึงมากไม่อยากห่างกันแม้แต่นิดค่ะ

ปกติ