17 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝาก รพ. หมอให้ไปตรวจเหมือนกันค่ะ ไม่ต้องมีใบนัดค่ะ เราโทรไปนัดเองเลยค่ะ

บ้านนี้หมอให้เขียนใบไปให้คะ แล้วแม่ก็ไปยื่นเลยทำให้ไวขึ้นมากน่อยคะ

คุณหมอห้องฝากครรภ์น่าจะใจดีนะคะ คุณแม่ไม่ต้องกังวล

ไปตรวจได้เลยค่ะ บ้านนี้คุณหมอก็ให้ไปตรวจที่ รพ.รัฐ ค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

Super Mum

เข้าไปตรวจได้เลยค่ะ บอกว่ามาตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรม

ขอบคุณมากค่ะแม่🙏

สอบถามคุณแม่ค่ะ ตรวจดาวน์ที่รพ เป็นตรวจแบบไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตอนนี้โรงบาลรัฐมีตรวจฟรีนะค่ะ

ต้องรองไปถามดูก่อนค่ะแม่ ว่าเขาจะตรวจให้มั้ยแม่บ้านนี้ 30 พอดีหมอถามว่าตรวจมั้ยตรวจฟรีก้อบอกว่าตรวจค่ะ