20 ตอบกลับ

TapFluencer

ปวดเหมือนกันค่ะ จนตอนนี้จะ5เดือนแล้วยิ่งปวดขึ้นเรื่อยๆหนักกว่าเดิม ยิ่งเฉาะตอนนอน จะลุกทีจะพลิกซ้ายพลิกขวาทีโครตปวด ขยับแทบไม่ได้

ปวดเหมือนกันค่ะ ช่วง2-3เดือน อาการมาครบ ปวดก้น ปวดหลัง ปวดท้อง ตอนนี้5เดือนปวดเฉพาะวันที่ยืน เดิน นั่งนาน

จะปวดหนักไปเรื่อยๆค่ะ ไม่มีเบาลง😂 ตอนนี้8เดือนกว่าแล้ว จะลุกจะนั่งลำบากมาก เดินแทบไม่ออกเลยปวดสุดๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องแรกด้วย เป็นตั้งแต่2 เดือนแรกจนตอนนี้ 7 เดือนแล้วนอนหงายพลิกตัวทรมารมากค่ะ

ปวดเหมือนกันค่ะเป็นตั้งแต่3เดือนจนตอนนี้5เดือนจะ6ยังไม่หายเลยค่ะ เวลานั่งนานๆแล้วเดินปวดมาก

หน้าจะเป็นเพราะเชิงกรานเราขยายงับเลยมีอาการปวด ของเค้าก็เป็นแต่ตอนนี้ได้7เดือนแล้ว

ขอบคุณทุกคอมเม้นมากๆเลยค่ะ คงจะปวดไปอีกนาน ไม่เป็นไรเพื่อตัวเล็ก ใจต้องสู้😂🙏🤍

ปวดตอนช่วง3-4เดือนค่ะจนตอนนี้9เดือนแล้วยิ่งปวดมากกว่าเดิมปวดหลายจุดด้วยค่ะ

เราท้องได้3เดือนกว่า ปวดจิมิ ร้าวไปก้น ปกติไหมค่ะ แต่ปวดไม่มากค่ะ

ปวดตอนเข้า4เดือนค่ะ จะนั่งจะนอนลุกแทบไม่ไหวเหมือนหลังจะขาด