39 ตอบกลับ

ผมให้ลูกทานต้วนี้เหมือนกัน ถ่ายดีมาก ไม่อึดอัด

ให้กินเหมือนกันค่ะ ดีมาก ขับถ่ายดี พัฒนาการดี

บ้านนี้น้องพึ่งได้1อาทิตย์​กินสลับกับนมแม่ตั้งแต่ออกโรงบาล น้ำนมเริ่มเยอะแล้วแต่ก็ยังให้กินเสริมค่ะแม่ขับถ่ายดี

อันมันเป็นเอนฟาแล็คนะคะ ไม่ใช่เอนฟาโกลด์ค่ะ

แม่พิมผิดแต่ให้กินในรูป😁

ถามหน่อยนะคะผ่าคลอดเสียตังเท่าไหร่คะ

ตอนออกจากโรงบาลแม่เสียทั้งหมอ2หมื่นนิดๆจ้า

ทาน S-26 pro-c สูตรผ่าคลอดค่า

ของเราทาน Dulac สูตร 1 กับ S26

ระหว่าง2ตัวนี้แม่ว่าตัวไหนโอเคกว่ากันคะ เพราะกำลังเล็งดูแลคไว้ ราคาไม่แรง

บ้านนี้คะ

Super Mum

ดีค่ะ

VIP Member

📌📌📌