36 ตอบกลับ

VIP Member

เริ่มซื้อของจุกจิกเล็กน้อยๆตอน5w ค่ะ ส่วนพวกเสื้อผ้ากับของชิ้นใหญ่ๆรอลุ้นตอนตรวจNipt 12w ค่ะ ปัจจุบันกำลัง8w1d😊💕

VIP Member

ตั้งแต่ทราบเพศคะ ถ้าลดราคาถึงจะซื้อคะ เพราะเราดูเรื่อยๆไม่รีบ แต่แฟนไม่ค่อยเห็นด้วย บ้านแฟนถือคะ

4เดือน ค้า เริ่มซื้อไปทีละนิด ขนาดเตรียมตั้งแต่ท้องเล็กๆ ตอนคลอดยังมีลืมซื้อของบางอย่างเลยคะ 😊

6 -7 เดือนก็เริ่มเตรียมละคะเดี่ยวท้องใหญ่เข้าเดือนที่8 หมองดช้อป งดเดินตลาดละ🥰

18วีคเริ่มซื้อแล้วค่ะ ตื่นเต้นอดใจไม่ไหวเวลาเห็นของน่ารักๆ

บ้านนี้ไม่รู้เพศแต่เตรียมแล้วค่ะ เพราะใกล้คลอดล่ะ 😂

5เดือนค่ะ ที่บ้านเขาไม่ค่อยถือกันค่ะ ทยอยซื้อเอา😅

8-9 เลยค่ะ บ้านนี้ถือความเชื่อโบราณค่ะ

4 เดือนค่ะ เริ่มแอบซื้อมาไว้บ้างแล้ว

บ้านนี้6เดือนได้ครบหมดแล้วค่ะ😊