9 ตอบกลับ

VIP Member

อยู่ไปเถอะค่ะ มันดีกับตัวเราส่วนตัวเคยเห็นคนที่เขาไม่ได้อยู่ไฟบางคนเจอแค่ละอองฝนก็หนาว หนักหน่อยพี่ที่ทำงานแต่เห็นฟ้าครึ้มตัวหนาวสั่นจนเราตกใจ เพราะฉะนั้นควรอยู่ค่ะมันดีกับตัวแม่ๆน้า

จิงคะแม่บ้านนี้ก็เป็นท้องแรกไม่ได้อยู่ไฟเลยเวลาหนาวนี้หนาวจนเข้ากระดูกเลยจากหนาวแบบทำอะไรไม่ได้เลยละ

ถ้าอยู่ได้ก็ดีนะคะแม่ช่วยทำให้คุณแม่ได้ดูแลตัวเองเพิ่มขึ้น บ้านนี้ก็อยากจะอยู่มากแต่ไม่มีพื้นที่ให้อยู่เพราะอยู่คอนโด

VIP Member

คลอดเมษาปีที่แล้ว ร้อนมากไม่อยู่ค่ะไม่ฟังใครทั้งนั้นร้อนจะตาย ฟังที่หมอบอกอย่างเดียว กลัวตกเลือดกลัวไหมละลายค่ะ

VIP Member

ตอนท้องแรกไม่ได้อยู่เลยค่ะปกติดีนะคะ ตอนนี้ท้อง 2 ก็จะไม่อยู่เหมือนเดิมค่ะ

คลอดเมษาค่ะถ้าอยุ่ได้ก็ดีนะค่ะ

คลอดเมษาค่ะ คิดว่าจะอยู่ค่ะ

VIP Member

พี่สาวคลอดเมษาก็อยู่ไฟค่ะ

คลอดเมษา คิดว่าจะอยู่ค่ะ

อยู่คะ