4 ตอบกลับ

VIP Member

คาร์ชีท, เสื้อผ้า หมวก ถุงมือ ถุงเท้า ผ้าอ้อม ผ้าห่ม ของลูก, เสื้อผ้า ชุดชั้นใน ที่ปั้มนม ถุงเก็บน้ำนม ขวดนม ที่ชาร์จแบต แว่นตา คอนแทกเลนส์ น้ำยาล้างคอนแทกเลนส์(ถ้าใช้) ของคุณแม่, ของคุณพ่อก็เสื้อผ้า ของใช้ส่วนตัว เอกสารก็ สำเนาบัตรประชาชนคุณพ่อ คุณแม่ ทะเบียนบ้านค่ะ

VIP Member

ของใช้เด็กแรกเกิดคะพวก ผ้าอ้อม ถุงมือถุงเท้า หมวก ชุด ผ้าอ้อมต้องเอาไปเยอะๆคะวันนึงใช้เยอะมาก

ถุงมือเท้า​ หมวก​ วันนึงมากกว่า1หลอคะถ้ายู่โรงบาล​ ผ่าน่าจะ3คืน4วันจะได้เตรียมถูก

ตามนี้ค่ะ

VIP Member

ลองดูค่ะ