6 ตอบกลับ

ท้องนี้แพ้ไม่หนักเบื่ออาหารสามเดือนแรกต้องกินที่อยากกินถึงจะกินได้นิดหน่อย อะไรที่ไม่อยากกินกลืนคำแรกอ้วกออกหมด หลังจากนั้นกินไม่รู้สึกอิ่มหิว24ช.ม😅😅 ตอน16wแล้วค่ะ

จะแพ้อยู่ประมาณสามเดือนค่ะ…สู้ๆนะคะ ไม่ต้องกังวลลูกจะได้อาหารจากถุงไข่แดง จนกว่ารกจะสมบูรณ์ถึงจะเริ่มถ่ายเทอาหารจากแม่ค่ะ

บ้านนี้แพ้เกือบ4เดือนค่ะ กินได้น้อยมากๆ น้ำเปล่ายังขมปาก แต่หลังจากหายแพ้ ตอนนี้กินไม่หยุดเลยค่ะ😄 สู้ๆนะคะแม่✌🏻

บ้านนี้ไม่แพ้ไม่มากค่ะ เอาแต่นอนทั้งวัน

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

Super Mum

♥️♥️