11 ตอบกลับ

อันตรายจ้า แป้งโยคีมีแร่ใยหิน ที่เป็นอันตรายต่อปอดของลูกมากๆ ห้ามเด็ดขาด!!!

VIP Member

แป้งโนคีไม่ได้ค่ะ แม้แต่แป้งเด็กจริงๆยังใช้ไม่ได้เลย เสี่ยงเกิดภูมิแพ้

ทำไมใช้แป้งโยคีคะ เห็นหลายคนถามจัง เลยสงสัย ทำไมเราไม่ใช้แป้งเด็ก🤔🤔🤔

VIP Member

บ้านนี้ทาคะ ทาเฉพาะเวลาน้องมีผื่นแดงๆขึ้น ทาบางๆวันเดียวผื่นหายคะ

อันตรายค่ะ ถ้าจะใช่ทาแป้งเด็กที่เหมาะสำหรับเด็กดีกว่าค่ะ

VIP Member

อย่าเสี่ยงเลยค่ะ ใช้เเป้งของเด็กโดยเฉพาะดีกว่าค่ะ

VIP Member

งดใช้ก่อนค่ะคุณแม่น้องยังเล็กเกินผิวเบาบางมาก

VIP Member

อย่าทาดีกว่าค่ะ

VIP Member

อย่าเลนแม่

อันตรายค่ะ