8 ตอบกลับ

ลูกดิ้นหมุนไปหมุนมาทั่วท้องเรา กลับหัวเป็นธรรมดาไม่แปลกค่ะ เดี๋ยวลูกก็กลับมาท่าก้นได้อยู่ดีนะคะ เพราะกลับหัวแบบพร้อมคลอดคือการที่ลูกเอาหัวลงเชิงกรานเท่านั้นค่ะ

มีโอกาสคลอดก่อนหนดไหมค่ะ

VIP Member

ไม่แปลกหรอกค่ะ พื้นที่ในท้องมีอีกเยอะโอกาสที่ลูกจะกลับไปท่าเดิมก็มีค่ะเพราะอีกนานกว่าจะคลอด หมอเราบอก

ไม่แปลกค่ะ บ้านนี้กลับตั้งแต่ 24-25w แล้วค่ะ ซาวด์ดูน้องทุกๆเดือนน้องก็ไม่กลับมาท่าก้นนะคะ

ไม่แปลกค่ะ กลับหัวแต่ยังสามารถดิ้นหมีนทั่วท้องได้ เพราะหัวยังไม่ลงเชิงกราน

25wแม่บ้านนี้ลูกกลับหัวแร้วเหมือนกันค่ะ😁

บ้านนี้36+3wแล้วยังไม่กลับเลยค่ะ

ไม่แปลกคะหมอบอกปกติ

ไม่แปลกจ้าา