8 ตอบกลับ

VIP Member

จำเป็นก็พาไปได้ค่ะ แต่ต้องระมัดระวังให้มาก อย่าอยู่ในที่พลุกพล่าน ระวังเชื้อโรค ตอนนี้เด็กยังไม่มีภูมิต้านทานมาก ถ้าป่วยขึ้นมาแม่จะเหนื่อยกว่าเดิม

บ้านนี้พาออกไปตั้งแต่ 20 กว่าวันเลยค่ะพาน้องไปห้างไปทำธุระเพราะไม่มีคนดูเลยต้องพาไปด้วย แต่พาน้องนั่งรถเข็นเด็ก + ห่อน้องดีๆนะคะ

ไปได้ค่ะ ที่บ้านได้อาทิตย์พาออกไปเดินโลตัส ต้องไปซื้อของไม่อยากฝากใครไว้กลัวเขาร้อง เอาไปด้วยกันเลย

บ้านนี้พาออกบ้านไปต่างจังหวัดตั้งแต่น้องได้1อาทิตย์เลยค่ะ😅

เราพาออกต้องแต่อาทิตย์แรกเลยค่ะ แค่ห่อตัวน้องดีๆก็โอเคแล้ว

บ้านนี้เดินทางตั้งแต่ได้ 7 วัน ไม่มีคนเลี้ยงแม่ต้องไปหาหมอ

TapFluencer

เราพาออกบ้านตั้งแต่ออกรพแล้วค่ะ

ห่อตัวดีๆๆคะ สามารถพาไปได้