5 ตอบกลับ

ถ้าพ้นคืนนี้พน.ไม่น่ารอดค่ะบ้านนี้โดนกระตุ้นวันที่8ตอนเย็นเริ่มปวดท้องเหมือนปวดประจำเดือนมีเมือกปนเลือดออกแต่ยังไม่คลอดเริ่มปวดท้องตอนเย็นวันที่9สุดคลอดวันที่10ตอนตี4เจ็บท้องเต็มๆ1คืน🤣

เจ็บหน่วงเฉยๆ ค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้ก็โดนกระตุ้นเมื่อวานแต่เงียบกริบหมอบอกถ้ามีเลือดออกหรือมูกไม่ต้องตกใจรอปวดท้องถี่หรือถ้าลุกไม่ดิ้นไปโรงบาลเลยคะ

TapFluencer

ถ้าปวดท้องก็ไปได้เลยค่าา เราโดนล้วงกระตุ้นตอน39 week+6 เเต่หมอบอกน่องอยู่สูงกระตุ้นไม่ไหว สรุปพอ40weekปวดท้องค่าาาา ออกวันนั้นเลย555

บ้านนี้ยังไม่มีอาการเลยค่ะ หมดนัดอีกที 26 มิ ย ไม่รู้น้องอยากออกมาก่อนไหม หรืออยากให้แม่ทรามานโดยเร่งคลอด🥺

ตอนนี้เป็นเหมือนกันคะ เพิ่งโดนกระตุ้นเมื่อวาน ไม่รู้อีกนานมั้ยกว่าจะคลอด

อีกไม่นานค่ะ ใกล้คลอดแล้วค่ะแม่