23 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้อง2​ได้7เดือนหมอซาวด์​บอกว่าผู้ชาย​ ใกล้คลอด1สัปดาห์​ซาวด์​อีกทีเป็นผู้หญิงค่ะ​ ตอนนี้ท้อง3ลุ้นเหมือนกันค่ะว่าจะเป็นหญิงหรือชาย

คุณหมอบอกน้องเป็นผู้หญิงค่ะ แต่ไม่ได้บอกว่ากี่% อิแม่กลัวมีจู๋โผล่เพราะอยากได้ลูกสาวมากค่ะ ซาวตอน19+4วีค

เหมือนกันเลยค่ะ 4เดิอนไปซาวบอกผู้หญิง แต่มีความระแวงว่าจู๋จะโผล่

หมอบอกญ แต่อิแม่ ยังกลัวๆๆ มีจู๊ โผล่มา อยู่เลยค่ะยังไม่กล้า ซื้อของเลย รอเดือนหน้า ดูอีกทีค่ะ 😍😍😁😁27+3.

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแม่☺️

หมอบอกผู้หญิง 90% ค่ะ รอหมอบอก 100% อยากซื้อของจะแน่แล้ววว

ภาพตอน27วีคค่ะ

หมอบอกได้ลูกสาว แต่ไม่ได้ปริ้นรูปซาวด์ให้เลยค่ะ😂

หมอบอกผู้หญิงคะแบนราบเลยคะ อ้าขาให้เห็นชัดมากคะ

อัลตราซาวด์ดูเพศ 3ครั้ง หมอก้อบอกว่าผู้หญิงค่ะ

ดูมืดๆหน่อยเเต่ลุงหมอบอกว่า ลูกสาวค่ะ 🥰🥰

ลุงหมอบอกหนูเป็นเด็กผู้หญิงชัวร์ 100%ค่ะ

หมอบอก ผญ แม่นี่ลังเลกลัวออกมามีจู๋มาก5555