6 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ คือแข็งหายๆ แต่ไม่ปวดหลังเลย เจ็บขาหนีบลุกไม่ค่อยไหว อาการอยากปวดถ่าย แต่ไม่ออก คืออยากแตกมากเดินไม่ค่อยสะดวกละ จิมิตึงแสบด้วย แต่เต้าตัวเล็กก็ดิ้นปกติเลยค่ะ

ถ้าเจ็บคลอด จะปั้นแข็งละก็เจ็บมดลูกลงหัวหน่าวเดินแทบไม่ไหวเลยค่ะ คอยสังเกตดูอาการตัวเองด้วยนะคะแม่💞

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องแข็งตลอด แต่เมื่อคืนมีปวดเหมือนจะเป็น ประจำเดือน ปวดหาย 2-3รอบ ค่ะแม่

อาการเดียวกันเลยแม่บ้านนี้ก็เตือนแต่มูกออกเเล้วเฝ้าดูอาการกันทั้งคืน

แข็งถี่แบบนี้เเนะนำหาหมอค่ะตอนนี้ยังปั้นแข็งอยู่ไหมค่ะ

ปั้นแข็งแต่ไม่เจ็บ เป็นการเจ็บเตือนค่ะ