12 ตอบกลับ

VIP Member

แนะนำรออีก2-3วันตรวจใหม่ค่ะ เห็นอีกขีดเป็นสีขาวๆไม่น่าจะท้องค่ะเพราะเราเคยเจอแบบนี้หลายรอบแล้ว

เราเคยเป็นแบบนี้ ไม่ท้องค่ะ แบบเอาไฟส่องเห็น อีก2-3วันลองตรวจใหม่ค่ะ ถ้าท้องมันจะขัดขึ้น

ท้องค่ะ เห็นจางๆ ถ้าท้องจะขึ้นจางแค่ไหนก้อท้องค่ะ #ยินดีด้วยค่าาา

ท้องค่ะ เราก่อขึ้นจางรอบแรก รอสัก3วันตรวจจะชัดขึ้นแน่นอน

รอ7-14วันตรวจซ้ำอีกรอบคะ หรือไปตรวจที่ รพ.จะได้ผลที่ชัดเจนกว่า

ขอบคุณค่ะ❣️

ไม่น่าจะท้องนะคะ ลองดูอีกสักอาทิตย์แล้วตรวจใหม่อีกรอบคะ

ท้องค่ะ เราก็จางมาก ตอนนี้คลอดได้ 3 เดือนละคร่า

ตรวจให้ค่ะ เอาฉี่แรกตอนตื่นนอน

ของเราจางแบบนี้ค่ะ ท้อง

ลองไปตรวจเลือดก็ได้ค่ะ

ท้องค่ะ