105 ตอบกลับ

เลือดล้างหน้าเด็กเป็นยังไงค่ะ ตอนนี้ท้อง8เดือนแล้วยังไม่เห็นเลย

อ่านตรงกล่องค่ะ เขาเขียนว่าอะไรก็ตามนั้นนะคะ คำถามง่ายๆค่ะแม่

ไม่จำเป็นต้องมีเลือดค่ะ ถ้าท้องอยู่มีเลือดเสี่ยงแท้ง มากกว่า

หนูจ๋า ไปหาหมอฝากครรภ์เลยจ้ะ เรื่องเลือดไม่จำเป็นต้องออกจ้ะ

ไม่เกี่ยวนะคะกับเลือดล้างหน้าบ้านนี้สองท้องยังไม่เคยมีเลย

เลือดล้างหน้าเด็กเป็นยังไงค่ะ ท้อง2แล้วยังไม่รุ้จักเลยค่ะ

ไม่มีนะคะเลือดล้างหน้าเด็ก ถ้ามีเลือดออกต้องหาหมอแล้วละ

VIP Member

ไม่ท้องจ้า ถ้าท้องต้องขึ้นสามขีดนะ สบายใจได้จ้าาา😑

ใช่จ้าแม่ 2 ขีดไม่ท้อง 😑 งงใจ ข้างกล้องก็มีบอก 2 ขีดท้อง ยังมาถามอี๊กก

ต้องขึ้นสามขีดค่ะถึงท้อง😁😁

10ขีดไปเลยดีมั้ยแม่ 555+

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ไปตรวจเลือดจะได้ชัวร์​ด้วยนะคะ