13 ตอบกลับ

เหนื่อยกับคำถามแบบนี้มากกก ไม่อ่านฉลากข้างกล่องหรอคะ จะเป็นแม่คนแล้วต้องอ่านเยอะ ๆ น้า เะราะบางทีเราต้องกินยาบำรุงต่าง ๆ ต้องอ่านนะคะ

ข้างกล่องคะแม่ข้างกล่อง🤔แต่ทางที่ดีนะแม่ไปตรวจอีกทีที่รพ.ก็ได้คะถ้าท้องจะได้ดูแลทันคะ

ข้างกล่องมีเขียนอยู่นะ ถ้าอยากมั่นใจมากกว่านี้แนะนำตรวจเลือดที่รพ.

ซื้อ2อันมาตรวจครั้งเดียวคะ ไปฝากก็ท้องจิงๆ ขึ้น2ขีดก็คือท้องเเล้วคะ

ไม่ท้อง​คะ ถ้าท้อง​ขึ้น​4ขีด ถามไปได้ข้างกล่อง​ก้อมีบอก

ท้องคะ ของเราขึ้นสองขีดชัดมาก ตอนนี้ได้5เดือนกว่าแล้วคะ

ท้องคะแม่ บ้านนี้ขึ้นขีดจางมาก ตอนนี้6เดือนแล้วคะ

ไม่ท้องค่ะ ไม่ต้องซีถ้าท้องต้อง3ขีด😞😞

กล่องไปไหนแม่ เอามาอ่านค่ะ

😁😁 แม่อยากให้อ่านค่ะ เผื่อเอาที่ตรวจโควิดมาตรวจ 555

ท้องค่ะ ไปฝากท้องนะคะ