กลัวท้องลมค่ะ

แบบนี้ชัดแจ๋วเลยใช่ไหมคะ แค่ลองตรวจยังไม่ได้ไปหาหมอ คือตัวเราเองยังไม่เชื่อ แต่แฟนดีใจมากกกกกก กลัวท้องลมค่ะ

กลัวท้องลมค่ะ
45 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ใช่ค่ะ ไม่ต้องกลัวนะค่ะ ไปฝากครรภ์เลยค่ะหมอเค้าจะซาวน์ดูให้ค่ะ

ท้องจ้า ส่วนจะท้องลมมั้ยต้องซาวน์ดูว่าเจอตัวเด็กมั้ยค่ะ

ท้องลมสามารถตรวจได้จากอัลตาร์ซาวค่ะแม่ รีบไปหาหมอนะคะ

สู้นะค่ะบ้านนี้ก็กลัวท้องลมเหมือนกันค่ะ

5y ago

ตอนนี้7wกว่าแล้วค่ะ

แนะนำไปหาหมอนะคะ.เดี๋ยวเขาจะตรวจจ้า

ตื่นเช้ามาแม่บ้านไหนพุงยุบมั่งค่ะ

ไม่แน่ใจเหมือนเลยตรวจ3อันเลย55

Post reply image

ไปซาวเพื่อความแน่ใจดีกว่าค่ะ

ซาวด์พบแล้ว ไม่ลมแล้วครับ

ท้องจ้า หาหมอได้เลยค่ะ