22 ตอบกลับ

TapFluencer

ท้องเเรกก็ตื้นเต้นหน่อยๆค่ะผู้ใหญ่ชอบสันนิฐานเยอะว่าสะดือเเบบนี้ท้องเเบบนี้จะได้ผญ​รึผช.ทำเราตื้นเต้นไปอีกเเต่มีเเต่คนทักว่าจะได้ลูกสาวเยอะมากเลยยย

บ้านนี้ท้องที่สามแล้วค่า ได้ลูกสาวทั้งสามคน สดือจุ่นแบบนี้ทั้งสามเลยค่ะ แต่อาจจะขึ้นอยู่กับท้องของคุณแม่แต่ละคนด้วยมั้งคะ อาจจะไม่เหมือนกันเสมอไป😄

ของเราก็แบบนี้ บวกท้องแหลม มีแต่คนทักว่าลูกชาย แต่หมอซาวด์บอกผู้หญิงค่ะ 😊

ของเราท้องไม่แหลมสะดือไม่จุ่นออกมามีแต่คนทักว่าผญ.แต่ซาวมาเป็นชาย

ของเรา สะดือแบบนี้ บางคนเค้าว่าได้ชาย เราเลยไปซาว์ดได้ผู้หญิงจ้า

ซาวน์ดูแน่นอนกว่าค่ะ สะดือหรือรูปท้องไม่สามารถบอกเพศได้แน่นอน

อยากรู้เพศ ซาวด์ ดีกว่าค่ะ สะดือไม่น่าจะบอกเพศได้ขัดนะคะ

รอดูตอนซาวดีกว่าค่ะ สะดือไม่ได้บอกเพศที่ชัดเจนเสมอไป

เราสะดือเป็นเเบบคุณแม่เลย น้องเป็นผู้หญิงคะ

มันไม่เกี่ยวกับสะดือ อยากรู้ไปซาวด์ดีกว่า