34 ตอบกลับ

หาหมอเลยค่ะ เราก็มีเลือดออกแบบนี้มีอาการปวดท้องเกร็งร่วมด้วยพอไปหาหมอหมอบอกมีโอกาสออกก่อนกำหนดสูงมากสุดท้ายออกก่อนกำหนดจริงๆค่ะออก8เดือนฉีดยาระงับคลอดก็เอาไม่อยู่ปากมดลูกเปิดเรื่อยๆ😂

หาหมอด่วนเลยค่ะแม่ เดี่ยวนี้ถ้าอะไรจะเกิดมันก้เกิดขึ้นไวมากค่ะแม่ อย้าปล่อยให้ข้ามวันเลยค่ะ รู้ว่าออกมาก็ไปหาหมอเลยจ้า ก่อนที่ตะสายกว่านี้ค่ะแม่

หาหมอด่วนคะ หมอจะได้ตรวจให้อย่างละเอียดคะ บ้านนี้ก็ออกมาหลายรอบแล้วคะ หาหมอทุกรอบ หมอฉีดยากันแท้งให้ทุกอาทิตย์คะ หมอจะให้ฉีดถึง 36 w คะ

สัญญาเตือนว่าไกล้จะคลอดของเราก้เป้นแบบนี้แต่ไม่รุ้คนบางคนจะเป้นแบบนี้ไหม

แก้ไขภาพได้เลยนะคะไม่ต้องโพสใหม่ แต่ถ้าไม่คิดจะแก้ไข เราจะกดรีพอร์ตค่ะ

หาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกทางช่องคลอดค่ะ

ใครจะตอบได้!! ถามหมอเลยคะ แล้วเบลอภาพด่วนคะ

ไม่น่าดูเลยค่ะ กำลังทานข้าวอยู่

VIP Member

หาหมอค่ะ เสี่ยงเป็นภาวะแท้งคุงคาม

รบกวนเบลอภาพด้วยนะคะ เลือก NSFW ค่ะ