7 ตอบกลับ

น่าจะเป็นเยื่อบุโพรงมดลูกค่ะ ถ้ามีเลือดด้วยก็น่าจะเป็นประจำเดือนค่ะ ให้ซื้อที่ตรวจครรภ์มาทดสอบร่วมด้วยถ้าขีดเดียวก็ ประจำเดือน(แถมเยื่อบุหลุดออกมา)

อ่อขอบคุณค่ะ

VIP Member

ประจำเดือนหรือเปล่าคะ บ้านนี้คลอดลูกได้6เดือนแล้ว เมนส์ยังไม่มาเลยค่ะ

แม่บ้านนี้เคยเปน แต่ออกมาตอนมีประจำเดือนค้ะ

พออันนี้ออกมาเลือดก็ใหลน้อยค่ะ

ปจด.ขาด7วันมีลิ้มเลือดออกมาแบบนี้หรอค่ะ

น่าจะเลือดประจำเดือนนะคะ ถ้ามีเลือดออกด้วย

ประจำเดือนยังไม่มาเลยค่ะ

VIP Member

ผนังมดลูกค่ะ ปกติของคนเป้นเมน

ก็เลือดเมนไงคะ ไม่ท้องซะหน่อย

ก็ไม่ได้บอกว่าท้องหรือป่าวค่ะ. แค่ถามว่ามันคืออะไรป่ะ