59 ตอบกลับ

เราทานสีเขียวคะ อร่อยดี ทานกลางวัน กลางคืนทานs26

อร่อยค่ะกินเหมือนกันกินสลับกันกับนมตราหมีค่ะ

บ้านนี้ก็กินเหมือนกันค่ะหอมหวานมันอร่อยมาก

บ้านนี้กินบ้างค่ะ แต่ส่วนมากจะดื่มแอนมัม

กินสลับหลายๆตัวค่ะ ตัวนี้ก็กินค่ะ อร่อย😂

VIP Member

กินแอนมัมแบบชงค่ะสลับกับนมถั่วเหลืองงาดำ

เหมือนกันเลยคะ บางทีก็ซื้อน้ำเต้าหู้งาดำมากินถ้าออกตลาด

VIP Member

บ้านนี้กินนมจืดยกแกลลอนค่ะ ชอบทานนมมาก

เราก็กินตัวนี้ สลับกับแอนมัม ก่อนนอนคะ

VIP Member

กินเหมือนกันค่า กินสลับกับแบบอื่นด้วย

VIP Member

ใช่ค่ะอร่อยมาก มีประโยชน์บ้านนี้ก็ทาน