37 ตอบกลับ

คล้ายๆของเราเลยค่ะ อันนี้ตอนนั้นของเราซาวตอนประมาณ 5 เดือนค่ะ คุณหมอบอกว่าได้ผช ค่ะ เพราะน้องอ้าขาโชว์ให้เห็นจุ๊ดจู๋เล็กๆแบบชัดเจนเลยค่ะ

VIP Member

ไม่แน่นอน รอดูตอน20wkขึ้นไปดีกว่าค่ะ ของเราตอน12wk หมอบอกผช.แต่ยังไม่คอนเฟิร์ม พอ16wk คอนเฟิร์มว่าผช. ล่าสุด 20wk คอนเฟิร์มว่าผญ.ซะงั้นค่ะ

ซาวด์ตอน 14w หมอว่าผู้ชาย 18w หมอว่าผู้หญิง รอดูครั้งต่อไป 22w ว่าจะ ช หรือ ญ กันแน่ แต่ไม่วางใจค่ะ จะรอไปซาวด์ 4 มิติอีกทีตอน 28w

น้องถ่างขาให้ดูมั้ยคะ. หรือน้องหนีบไว้

แม่บ้านนี้ หมอบอกชาย95% แม่ยังกลัวจะหดเข้าไปเลยค่ะ เห็นมีแม่หลายๆคนโพสต์อยู่ว่า ซาวด์ได้ชาย คลอดมาเป็นหญิง 😅😂

เรากลัวหมอมองพลาดจังแม่มองแล่วว่าใช่จู๋ไหมค่ะ🥰🥰

VIP Member

...ซาวด์สดๆวันนี้ค่ะ แม่กับพ่อบ้านนี้ร้อง หำ !!อย่างดัง555ดีใจค่ะ

โชว์ปู๋ขนาดนี้ แม่ตั้งชื่อรอได้เลยงับบบ

ขอบคุณนะค่ะ หวังว่าจู๋จะไม่หดนะค่ะ🥰🥰

ตอนนี้29weekแล้วจ้า เห็นเพศชัดไหมน้อ 🤣

หมอบอก ญ แต่เราไม่ค่อยแน่ใจเลยค่ะ

ตอน20wค่ะ น้องนอนคว่ำเลยเห็นชัดมาก

บ้านนี้ ซาวเป็น 10 ครั้งค่ะ ไม่มั่นใจ

เป็นพวงมาเลยค่ะแม่🥰🥰