20 ตอบกลับ

คิดว่าอาจจะแท้งค่ะ ท้องแรกเค้าเคยแท้งตอน8w ออกมาเป็นก้อนกลมๆ คิดว่าคงเป็นถุงที่น้องอยู่ สักพักปวดท้องอีก มีแบบนี้ออกมาแล้วก็หายปวดท้องค่ะ ไปตรวจที่รพ.หมอบอกแท้งสมบูรณ์ แม่ลองไปหาหมอดูนะคะ

แท้งค่ะเราก็พึ่งแท้งได้เดือนกว่าๆค่ะไม่เจ็บไม่มีอาการอะไรเลยค่ะของเราก็ออกมาแบบนี้เปะเลยค่ะ

คิดว่าแท้งนะคะ ไปหาหมอดีกว่าค่ะเพื่อความชัวร์และตรวจร่างกายตัวเองด้วย

แม่ฝากท้องหรือยังคะ ถ้าฝากแล้วให้หมอตรวจดูค่ะ แล้วแม่ท้องกี่วีคแล้วคะ

ยังไม่ได้ฝากเลยค่ะหมอนัด21นี้...ท้องได้3w

แท้ง เราเคยเอาลูกออกที่โรงบาล ออกมาแบบนี้เลย แล้วก็ลูก

VIP Member

ไปหาหมอและนำรูปไปให้หมอดูด้วยค่ะ ขอให้ปลอดภัยนะคะ✌️✌️

ขอบคุณทุกๆเม้นนะค่ะกำลังไปหาหมอค่ะ

แท้งค่ะแต่ไปหาหมอดีกว่านะค่ะ

แท้งค่ะ เราแท้งก้อนใหญ่มากๆ

หลุดแบบนี้ท้องได้กี่เดือนคะ

กี่เดือนค่ะ