4 ตอบกลับ

ใน Facebook มีหลายร้านที่ขายเสื้อผ้าคุณแม่แฟชั่นเก๋เก๋เยอะนะคะลองเข้าไปดูในเพจตั้งต่อไปนี้ดูค่ะ -มามองชุดให้นม -Muko dress shop -เสื้อให้นม เสื้อเปิดให้นม แฟชั่นชุดให้นม ชุดให้นม นมแม่ ให้นม by momnista -ชุดให้นม สบาย สบาย นี่แค่ตัวอย่างนะคะลองเข้าไปหาดูนะคะมีอีกเยอะเลยค่ะ

สำหรับตัวเค้า ซื้อในไอจีกับเฟสค่ะ แต่จะไม่ได้ซื้อร้านชุดคลุมท้องอะไร จะไปดูพวกแฟชั่นออกใหม่เวลาอัพเดท แล้วเลือกแบบที่มีไซร์ ช่วงเอวกับสะโพกฟรี ถ้า ไอจี จะตามดูดาราที่ท้องค่ะ เขาจะชอบแท็กร้านไว้ ***อิแม่กลัวเหมือนป้าค่ะ5555

โบ้เบ้เลยคะแม่ของเด็กอ่อนเยอะมากๆๆถูกด้วยคะแนะนำเลยคะ

เราหาซื้อตามเพจในเฟสอะคะ