15 ตอบกลับ

ของเรา39+5ยังเงียบอยู่เลยกำหนดคลอดพรุ่งนี้แล

บ้านนี้กำหนดคลอด4ก.ค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ทางนี้39+3 หมอนัดผ่าวันนี้นอนไม่หลับเลยค่ะ

ผ่ายังคะ ขอให้ปลอดภัยนะคะ 🫶🏽

กำหนดคลอดวันที่8 กรกฎายังเงียบอยู่เลยค่ะ

รอไปพร้อมๆกันนะคะ เงียบมากกกก

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด7ก.ค เงียบเหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอด 1 กรกฎา แตกเรียบร้อยแล้วค่า

คลอดเองค่ะแม่ ขอบคุณที่เอ็นดูหนูนะคะ

บ้านนี้10ก.ค.ยังเงียบเหมือนกันเลยคะ☺️

นัดพร้อมกันเลยค่ะแต่ก็ยังเงียบอยู่เหมือนกัน

กำหนดคลอด7 กค.ท้องแข็ง3วันแล้วค่ะ

กำหนดคลอด 6 ก.ค.ยังเงียบเหมือนกันค่ะ

เงียบมากเลยค่ะ 🥺

เหมือนกันค่ะ กำหนด 6 ก.ค.ยังเงียบ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ เงียบมากกก