5 ตอบกลับ

ไม่น้อยนะแม่​​ น้องตัวใหญ่มากไม่ดีนะคะ​ เรา37วีคน้องพึ่ง2500เองค่ะ​ หมอว่า2500-3000กำลังดี​ (เราอ่านผิดเป็น4โลขอโทษด้วยนะคะ) แม่อัดไข่ต้มเลยค่ะวันละ2ฟอง​ กับนมจืด​ ตอน31wเราได้1595ค่ะ​

ขอบคุณมากนะคะแม่ เดวอัดเพิ่มในมื้อไปอีกค่ะ🤍

เน้นไข่ต้มค่ะแม่ กินได้เลยวันละ 2-3 ฟอง กล้วยน้ำว้าวันละลูก นมวันละกล่อฃทานเยอะไม่ดีลูกเสี่ยงแพ้ สู้ ๆ ค่ะ ยังมีเวลาบำรุง

ขอบคุณนะคะ🤍

เท่าๆกับบ้านนี้เลยค่ะ ไม่น้อยแล้วค่ะ คุณหมอบอกว่าอยู่ในเกณฑ์ค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่ แต่หมอที่ฝากครรภ์บอกน้อยไปนะจิงๆต้องโล6ได้แล้ว ปกติก้บำรุงไม่ขาดหนักใจเลยค่ะคุณแม่55😭

ถือว่าไม่น้อยนะคะแม่ ถ้ารกสมบูรณ์ ลูกแข็งแรง ถือว่าผ่านค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่🤍

กินไข่กินกล้วยแล้วก็นมถั่วเหลืองนะแม่

โอเคค่ะแม่อัดๆเพิ่มไปในมื้อ ขอบคุณนะคะ🤍