113 ตอบกลับ

ไม่แพ้ตั้งแต่ 2 เดือน ถึง 8 เดือน ก็ไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ

ไม่แพ้ค่ะกินอย่างเดียวน้ำหนักขึ้น7โลแย้วกินเก่งมาก

ไม่แพ้ ไม่มีอาการแะไรเลยจ้า หิวบ่อย แต่กินได้น้อย😊

ไม่แพ้เลยจ้าแต่ง่วงนอนทั้งวัน ง่วงจนผิดปกติ

VIP Member

ไม่แพ้ค่ะแต่เบื่ออาหาร​ ชอบกินเปรี้ยว​9weekค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ เอาแต่ง่วงนอนอย่างเดียวเลย

เราตอนนี้ 8+4 ค่า กินกับง่วงนอนบ่อยอย่างเดียวจ้า

มีอาเจียนบ้างนิดเดียวค่ะ แต่ไม่อยากกินอะรเลย

แพ้ช่วงแรกๆนิดหน่อยค่ะ หลังๆนี่แฟนแพ้ตลอดเลย

เราไม่แพ้เลย กินได้ทุกอย่างที่ขว้างหน้าเลย