113 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ปรกติทุกอย่าง มีก็แต่ปวดหลังปวดเอว เหนื่อย เพลีย

ตอนท้องแรกไม่แพ้ หิวบ่อย กินเยอะ แต่ตอนนี้ท้อง 2 เบื่ออาหารเฉยเลยค่ะ

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ สามีแพ้แทน เรากินทุกอย่างที่ขวางหน้าเลยค่ะ😁😆

ตอนท้องเราก็ไม่แพ้คะหิวบ่อยเหมือนกันเหมือนกินเท่าไรก็ไม่อิ่ม55

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ แต่ไม่ชอบทานข้าว เหม็นสามี แล้วก็ง่วงตลอดเวลา

ค่ะ. 😁 แม่บ้านนี้เพิ่งได้ 6 วีคค่ะ. อยากได้ลูกสาว. 😄

เป็นค่ะท้องแรก อ้วกน้อยมาก แต่หิวตลอดกินเยอะจนนน.ขึ้นเลยค่ะ

แพ้หนักมากจนตินนี้ 31+4ยังแพ้อยู่ แพ้เป็นอย่างๆ แพ้บางวัน 5555

ไม่แพ้ค่ะ บ้านนี้7w3day เบื่ออาหารบ้างแต่ทานได้เหมือนเดิม

ไม่แพ้ค่ะ ง่วงบ่อย เบื่ออาหาร อยากกินอะไรที่หวานๆ

ตอนเเรกเเพ้จนน้ำหนักลงไป10กิโล ตอนนี้ เป็นหมูเเร้วค่