39 ตอบกลับ

VIP Member

เชื่อหมอเถอะค่า หมอเขาดูจากผลเลือดนะ ของเราตอนแรกหมอให้ทาน2 เม็ด เช้าเย็น พอวัดผลอีกรอบ ก็ลดเหลือ 1 เม็ด เช้า จ้า

โฟลิด วันละ 1 เม็ดค่ะ/ มีทาน วิตามินบีรวม 1 เม็ด + วิตามินซี 500 -1,000 มิลลิกรัมและ แคลเซียม 1 เม็ดด้วยค่ะ

ทาน1เม็ดค่ะ ทุกเช้ากับวิตามินรวมเม็ดสีเขียว ส่วนแคลเซียม ทานมื้อเย็น😍😍😍

บ้านนี้ ทาน1เม็ดค่ะ หลังอาหารเช้า หมอบอกและแจ้งกำกับไว้ให้

บ้านนี้ทานวันละ 1 เม็ด ตั้งแต่ก่อนท้องจนถึง 4 เดือนค่ะ

ของเราตามที่หมอสั่งเลยคะ ทาน1เม็ดหลังอาหารเช้า

1 เม็ดค่ะ อย่าลืมนะคะ เพื่อตัวน้อย ดีมากๆ ค่ะ

ถ้าเม็ดละ 5 มก. เม็ดเดียวก็พอค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ 1 เม็ดค่ะ เลือกเชื่อหมอ

บ้านนี้ทานเม็ดเดียวก่อนนอน