35 ตอบกลับ

28ตุลา อยากแตกแล้วเจ็บเตือนเมื่อ3วันที่แล้ว วันนี้มีมูกใส+ท้องปั้นเหมือนจะคลอด แต่เงียบไปแล้วค่ะ

เหมือนกันเลยค่า

ยินดีด้วยนะค่ะ กำหนดคลอดวันดียวกันเลยค่ะบ้านนี้ยังเงียบๆอยู่เลย

28ตุลายังดุ๊กดิ๊กยุในท้องยุเลยค่ะแม่ยินดีด้วยน่ะค่ะ

แตกมื้อวานค่ะแม่ผญ2930

ยินดีด้วยจร้า บ้านนี้กำหนด 21 ตุลา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้26ตุลาคม ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ดีใจด้วยน่ะค่ะ​ อยากแตกเร็วๆแบบนี้บ้างจังค่ะ

หมอนัด29ตุลา ตอนนี้ก็ยังมีการหน่วงท้องบาง

แม่มีอาการอื่นนอกจากปวดท้องมั้ยคะ​

มีแต่อาการปวดท้องแสบท้องเข้าห้องน้ำค่ะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะคุณแม่

หนู30ตุลาไม่มีวีแววเลยจ้า