27 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะค่ะบ้านนี้แท้องแขงเจบเตือนมา3วันแร้วตอนนี้รุ้สึกเหมือนปวดประจำเดือนร้าวไปหลังค่ะแระก็เหมือนปวดอยากถ่ายค่ะแต่พอลุกมาเข้าห้องน้ำก็ไม่ออกค่ะแต่ไม่มากพอทนนอนกลิ้งไปมาก็ยังพอทนยุค่ะ36+6อยากแตกแร้วค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ ทีมมิ.ยเหมือนกันค่ะกำหนด11มิ.ยแตกแร้ว29พ.ค เเต่บ้านนี้ยังไม่เจอหน้าลุกเรยค่ะเพราะต้องให้ออกซิเจน ต้องยุกับหมอ2-5วัน ถึงจะกับบ้านได้✌️✌️✌️

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่ 👍 นน.เท่าคนเล็กบ้านนี้เลยจ้า บ้านนี้เพิ่งได้เดือนครึ่งจ้า ขอให้ลูกชายแข็งแรงเร็วๆจ้า

ขอบคุณจร้า🥰🥰🥰

ยินดีด้วยน้ะแม่ บ้านนี้อีก4วัน40วีคยังไม่คลอดเลย ขอให้น้องหายไวๆ เป็นเด็กดีของพ่อแม่น้าค้าา สู้ๆค่ะ❤

ยินดีด้วยค่ะขอให้ร้องแข็งแรงไวๆค่ะ ส่วนบ้านนี้สงสัยจะสร้างบ้านอยู่ไม่แตกสักที

ขอบคุณ​มากๆนะคะ​ อีกเดี๋ยว​ก็คงได้เจอน้องแล้วล่ะค่ะ✌️✌️✌️🥰🥰

ตอนนี้น้องแข็งแรงแล้วคับขอบคุณกำลังใจจากแม่ๆทุกบ้านนะคับ🥰🥰

สู้ๆๆ นะค่ะ ขอให้น้องและแมสุขภาพร่างกายแข็งแรงไวๆๆนะค่ะ

ขอบคุณมากๆจร้า🥰🥰

คุณแม่ทานอะไนตอนท้องคะ นน น้องดีมากเลย บอกเอาบุญหน่อยคะ

คุณแม่เป็นคนกินเก่งค่ะ😁แต่ที่กินทุกวันก็คงจะเป็นจมูก​ข้าว​กล้องงอกไร่เบอรี่ค่ะ🥰🥰🥰

แม่ทานอะไรตอนท้องเป็นพิเศษมั้ยคะ น้องน้ำหนักเยอะดีจัง

ตอนแรกแม่เสี่ยงเป็นเบาหวานแม่เลยกินจมูกข้าวกล้องงอกไร่เบอรี่ค่ะ🥰

หมอนัด1มิถุนา ยังไม่แตกเลยค่ะแม่ ลุ้นทุกวัน😂😂😂