54 ตอบกลับ

คุณแม่ ตกลง27w หรือ 37wคะ

ก็ว่าอยู่ คะ 555 ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ น้องน่ารักน่าชัง มากคะ

แม่มีอาการอะไรบ้างค่ะ

รู้สึกปวดท้องคล้ายประจำเดือนคะประมาณเกือบ อาทิต เลยมาหาหมอ ปากมดลูกเปิด2.25 คะ เช้าวันที่19เปิดเพิ่มมาเเค่1ซ.คะ หลังจากนั้นก็ไม่เปิดเพิ่มคะ พอมาวันที่20เช้าหมอกะตุ้นให้ก็ยังม่เปิดคะ หมอเลยให้กับมาบ้านคะ กับมาไม่ถึง2ชม.คะ รู้สึกปวดท้องถี่ขึ้นคะคล้ายปวดท้องถ่ายคะ เดินก็ปวดนั้งก็ปวดนอนก็ไม่ได้คะ จนรู้สึกไม่ไหวเลยเรียกรถ รพ คะพอไปถึงปากมดลูกเปิด6ซ.คะ โดนกะตุ้นไป2-3ที พร้อมเเบ่งเปิด10ซ.พร้อมคลอดคะ (น้ำคล่ำเเตกตั้งเเต่อยู่บ้านคะ ไม่รู้ตัวเพราะใส่ผ้าอานามัยเพราะมีเลือดออกตอนหมอกะตุ้นคะ ) ไม่รู้คุณแม่บ้านอื่นเป็นเหมือนกันใหมคะ 😊😆😘

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

ขอบคุณนะคะคุณแม่ 💞💓😘🙏

กี่วีคนะคะ 27 หรอคะ ???

37w4dคะขอโทษทีนะคะคุณแม่ 🙏💞

37วิค หรือปาวค่ะ แม่

เขียนผิดคะขอโทษทีนะคะคุณแม่37w4d ขอบคุณนะคะคุณแม่🙏💞💓😘❤️

ยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะคุณแม่ 😘🙏

ยินดีด้วยค่ะแม่

ขอบคุณนะคะ คุณแม่😘❤️

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณนะคะคุณแม่ 💞💓🙏

ยินดีด้วยจร้า😊

ขอบคุณนะคะคุณแม่💞💓🙏

ยินดีด้วยนะจ้ะ

ขอบคุณนะคะคุณแม่ 🙏💞💓😘