33 ตอบกลับ

แม่เจ้บท้องเลยไปหาหมอหรือว่าไม่เจ้บแต่อยากคลอดเลยให้ผ่าคลอดคะ

ตอนไปตามนัดงวดก่อน ตรวจหัวใจน้องแต่หาไม่เจอ39+5วีค จนได้เขย่าท้องน้องเลยตื่นพยาบาลว่าน้องคงนอนต้องกระตุ้นปลุกเค้า หัวใจก้ยุที่149-150ตามปกติที่เคยตรวจ แต่แม่กังวลที่แบบยิ่งท้องแก่ลูกยิ่งดิ้นน้อยเพราะไม่ค่อยรุ้สึก กลัวมากเลยค่ะ ว่าน้องจะเปนไรในท้อง

VIP Member

ดีใจด้วยนะค่ะ​ จ้ำม่ำ​มากค่ะ​ น่าฟัดจริงๆ​ 😆😆😆

ยินดีด้วยค่ะวันนี้กำหนดคลอดเเล้วเงียบยุเลย

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะค่ะ

น้ำหนักน้องตรงกับที่หมอบอกมั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

แข็งแรงโตไวเลี้ยงง่ายนะลูก

ยินดีด้วยนะคะ จ้ำมำ้เชียว

ยินดีด้วยนะค่ะ💕💕😃💕💕💕💕

VIP Member

ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆคะ

บล็อคหลังหรือดมยาคะแม่

ใช้เวลานานไหมคะแล้วมีอาการค้างเคียงบ้างไหมคะแม่ เช่น อยากอาเจียน หรือ แสบคอค่ะ ตื่นมาเจ็บแผลเลยไหมคะ