ต้อนรับปีใหม่ ด้วยสมาชิกใหม่ค่ะ

แตกแล้วค่ะ 🐯 ผมชื่อน้องคริสต์ 🐯 เพราะเกิด🎄🦌คริสมาสต์อีฟพอดี 🦌 24/12/65 เวลา01.32ครับ ผมชื่อ กฤตพลครับ 🥰 แม่เจ็บท้องตอนเที่ยงเกือบบ่าย มารพ. ปากมดลูกก็ไม่เปิดครับ พอ3ทุ่มครึ่ง โดยประมาณ ปากมดลูกแม่เปิด3-4ซม. แม่เจ็บถี่ขึ้นๆ เหงื่อแตกหมดเลย พอ5ทุ่มเกือบเที่ยงคืน ปากมดลูกแม่ก็เปิด9ซม.ครึ่ง แต่แม่ยังไม่มีแรงเบ่ง แต่เจ็บท้องจะตามแง้วว ✌️เที่ยงคืน 00.00 แม่เริ่มอยากเบ่งแล้วววว แม่เบ่งคนเดียวบนเตียง ปวดเบ่งตั้ง 6-7-8-9-10รอบคนเดียว แล้วพี่พยาบบาลก็บอก ได้แล้ว ไปคลอดกัน แม่เบ่งจนหัวผมหลุดออกมา และเบ่งอีกรอบ ตัวผมก็ออกมาครับ ผมยังไม่ร้อง พี่พยาบาลก็ดูดๆ เป่าๆผม และผมก็ร้อง แง่งๆครับ ตอนผมอาบน้ำ ผมก็ร้อง พอเสร็จ ผมก้อมานอนบนเตียง ดิ้นดุ้กดิ้กๆ ตอนแม่เดินมาที่เตียง แม่ไม่เห็นผม เกือบนอนทับผมแหนะ ดีนะแม่หันมามอง แม่คงเจ็บแผลมากๆเลยครับ ฉงฉานนแม่จัง🥹 และแม่ก็ลองให้ผมดูดนม ผมดูดไม่เป็น ผมก็ร้อง ผมง่วงด้วย หาวนอนหลายรอบเลย แม่เลยป้อนนมพี่พยาบาลนิดนึงให้ผม และผมก็หลับ ขอบคุณพระเจ้า ที่ทำให้แม่ผมเจ็บคลอดไม่นาน 🥰🥰 ผมไปนอนก่อนนร้าครับ 🙏🥰🥰🥰 #ท้องแรกค่ะ

5 ตอบกลับ

Super Mum

น่ารักน่าชังมากค่า 😍

ขอบคุณนร้าคะ ตอนนี้สะดือหลุดแล้ว ดิ้นเก่งมากค่ะ ขาน้องถีบใหญ่เลย 🤣🤣🤣 ผ้าที่ห่อตัวหลุดหมด🤭🤭

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่าา

ขอบคุณนะคะ😘🥰🙏

Super Mum

ขอบคุณครับ🥰🙏