39 ตอบกลับ

TapFluencer

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ 🎉 อย่าลืมแก้ไขโพรไฟล์นะคะ ใส่ชื่อน้องติวเตอร์ วันเกิดและวันคลอด และอื่นๆ เพื่อเริ่มติดตามพัฒนาการน้อง เรามีคำแนะนำทั้งเรื่องพัฒนาการด้านร่างกาย ภาษา อารมณ์และสังคม พร้อมเคล็ดลับกระตุ้นพัฒนาการ รวมถึงอัตราส่วนโภชนาการ ตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ

ดูแลดีมากเลยค่ะ เราพึ่งคลอดได้28วันเอง แต่เสียอย่างเดียว มดลูกเปิดจนสุด ให้เดินขึ้นเตียงเอง☺️ ยังดีเราจองห้องพิเศษแร้วได้เรย รอผลตรวจโควิดออก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้โดนกระตุ้นไปเมื่อวันจันทร์ แต่ตอนนี้ยังนิ่งอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ยังนิ่งอยู่เลยค่ะ 😭 แม่อยากแตกแล้ว แต่เหมือนลูกอยากสร้างแลนด์มาร์คอยู่ในพุงแม่ 😅

บ้านนี้ก้โดนกระตุ้นปากมดลูกตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วยังเงียบยุเลยจ้า

ดีใจด้วยจ้า บ้านนี้ไม่มีวี่แววเลย ครบอาทิตย์ละ

เขาให้ญาติเฝ้าได้ไหมค่ะ..อยากรู้ค่ะจะคลอดเดือนกันยานี้เองแอบกังวน

ห้องพิเศษเฝ้า1คนค่ะแต่ต้องโควิดก่อนค่ะ

กำหนด2สิงหาเหมื่อนกัน แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากแตกแล้ว

วันนี้ไปหาหมอตามนัด39wไม่มีกระตุ้นอะไรให้เรยค่ะขนาดบอกหมอว่าท้องปั้นแข็งตลอดเวลา🥺🥺🥺

เสียค่าตรวจโควิดไหมค่ะ. ประกันสังคม. ทั้งคนเฝ้าทั้งเเม่ค่ะ

ไม่เสียค่ะ

ยินดีด้วยค่ะตื่นเต้นแทนคุนแม่จัง5ส.คยังไม่แตกเรยค่ะ😅😅😅

😍😍😍

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้2สิงหา ไม่เจ็บไม่อะไรเลย เงียบมาก

ยินดีด้วยจร้า อยากแตกเหมือนกันบ้านนี้ 1 สิงหาเงียบมาก