แตกแล้ว#ทีม มิย.😂❣️

แตกตรงกำหนดพอดีเริ่มเจ็บท้องตั้งแต่เที่ยงคืนเจ็บถี่มากขึ้นจนถึงตี3 ปวดถี่อย่างเดียวไม่มีมูก ไม่มีน้ำเดิน แต่รู้สึกเหมือนเจ็บเตือน แต่เจ็บมาๆเเบบทนไม่ไหว ไปถึงรพ.ปุ้บ พยาบาลวัดปากมดลูกเปิดแค่2เซน แต่ปวดมากนอนคตไม่ให้พยาบาลแอดมิท พยาบาลด่ารัวจ้าาเลยแนะนำถ้าคิดว่าทนปวดไม่ได้ถึง10เซนให้ไปผ่าเอกชนในตัวเมือง เลยตัดสินใจขอผ่าพยาบาลเลยทำใบส่งตัว ระหว่างเข้าห้องน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเรารู้สึกอยากเบ่งบอกพยาบาลว่าอยากเบ่งเขาเลยบอกให้รีบใส่เสื้อผ้าแล้วไป แฟนเราเลยพาเราไปขับรถไปได้10น. เบ่งปุ้บออกเลยจ้า เปิดแค่2เซน ออกบนรถเลยจ้าแฟนรีบตีรถกลับตอนแรกคิดว่าน้องจะไม่รอด ไม่ดียินเสียงร้องเลยพอมาถึงรพ.พยาบาลตัดสายสะดือได้ยินเสียงโล่งเลยจ้า แข็งแรงดีไม่อบ อยู่รพ.3วันกับบ้านเลย น้ำหนัก2,670 เด็กชาย ณภัทร เหมทอง (น้องออกัส) คับ😊💕