💙 สุขสันต์วันแม่ค่ะ 💙

แด่คุณแม่ทุกๆ คน ไม่ว่าจะเป็น ว่าที่คุณแม่ คุณแม่มือใหม่ หรือคุณแม่มืออาชีพ แอดมินขอส่งความรักและกำลังใจให้นะคะ🥰 ขอให้วันนี้เป็นวันที่ดีของแม่ๆ และหวังว่า "การเป็นแม่" จะเป็นประสบการณ์ที่ดีของทุกคนเลยค่ะ 🤰🏻👩🏻‍🍼 ❤ ใครผ่านมาเห็นโพสต์นี้ แวะมาส่งความหวังดีให้กับคุณแม่ท่านอื่นๆ ในคอมเมนต์ได้นะคะ #วันแม่2565

💙 สุขสันต์วันแม่ค่ะ 💙
31 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
TapFluencer

เป็นวันแม่แรก ที่ลูกสาว นำพวงมาลัยมาให้ ดีใจจนน้ำตาไหล แม่ คือคนที่รักเรามากที่สุด ไม่ว่าจะตอนไหนเมื่อไหร่ มื้อในตอนนี้ คุณแม่ได้เป็นคุณยาย คุณแม่ก็ยังรักและเป็นห่วงเราเสมอ #วันแม่2565

#วันแม่2565 สวัสดีวันแม่ทุกท่านๆน่ะค่ะ วันแม่ปีนี้เป็นปีที่พิเศษที่สุด ที่ลูกสาวสุดที่รักของแม่ได้ทำพวงมาลัยมาให้แม่ แค่นี้แม่ก็มีความสุขมากแล้ว แม่รักลูกมากๆน่ะ

Post reply image

ลูกคือรักที่บริสุทธิ์..การเป็นแม่นั้นไม่ใช่เรื่องง่ายๆ..กว่าจะผ่านแต่ละช่วงวัยของลูกมาได้แม่ต้องเรียนรู้อะไรเยอะแยะมากมาย..สุขสัน #วันแม่ ครับ

สุขสันต์วันแม่ นะคะ ขอให้คุณแม่ทุกบ้านมีความสุข มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บต่างๆ มีแต่สิ่งดีเข้ามาในชีวิตและครอบครัว #วันแม่2565

วันแม่ปีนี้ ขอให้ลูกๆทุกคนเป็นเด็กดีของคุณแม่ สุขภาพร่างการแข็งแรง ขอให้แม่ทุกท่านสุขภาพร่างการแข็งแรงด้วยเช่นกันนะ... #วันแม่2562

TapFluencer

สุขสันต์วันแม่นะคะ ขอให้คุณแม่ทุกๆท่านและเจ้าตัวน้อยมีสุขภาพแข็งแรง คลอดง่าย ปลอดภัยอุดมสมบูรณ์ทุกๆคนค่ะ

สุขสันต์วันแม่ ขอให้เเม่กับลูกในท้องมีสุขภาพที่เเข็งเเรงกันถ้วนหน้านะค่ะ

#วันแม่2565 วันแม่ปีนี้ขอให้คุณแม่ทุกๆท่านสุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคะ

สุขสันต์วันแม่ขอให้แม่ๆทุกคนมีความสุขและสุขภาพแข็งแรงค่ะ

สุขสันต์วันแม่2565 ขอให้แม่ๆทุกคนสุขภาพแข็งแรงนะค่ะ