5 ตอบกลับ

ไม่น่ากลัวเลยค่ะ บ้านนี้เคยขูดตอนท้องแรก ไม่รุ้สึกอะไรสักอย่างเลยค่ะ มีแค่เราที่รุ้สึกกว่าไปเอง บ้านไหนที่คิดกลัวอย่ากลัวเลยค่ะ

ไปเอกชนค่ะเราไปสมิติเวช ดมยาไม่เจ็บ ตื่นมาเสร้จแล้ว พอกลับบ้านเวลาเดินอาจจะมีอาการเจ็ยนิดหน่อย ตอนเราทำเมื่อ 2-3ปีก่อน 13,000-17,000 เราจำราคาไม่ค่อยได้ว่าเปะๆเท่าไหร่ คุณแม่โทรถามราคาตาม รพ ก่อนทำได้ค่ะ

VIP Member

แล้วแต่โรงบาลด้วยนะคะ พี่สาวโดนขูดมดลูกเหมือนกัน ขูดสดไม่มียาชา มีแค่ยาแก้ปวดแต่ไม่ช่วยอะไรเลย ทั้งขูดทั้งคว้าานสดๆ

เราขูดมา2ท้องคะไม่เจ็บหมอให้กำลังใจดีมากกว่าจะได้คนนี้มาก็สุดยอดคะตอนท้องเข้ารพ.แทบทุกเดือน สู้ๆนะคะ

ขอสอบถามค่ะ ทำที่ไหนหรอคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่

เราทำงาน รพ.เจริญกรุงประชารักษ์ กทม. เราใช้สิทธิ ปกส แต่ค่าใช้จ่ายก็ประมาน 10000 บาทค่ะ

VIP Member

ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์นะคะ